Post by kksfood » Thu Jul 20, 2017 1:02 pm

Chào mọi người, mình đã tối ưu mã nguồn website, tối ưu hình ảnh, HTML, CSS, cũng đã nâng cấp dịch vụ host mà website vẫn load chậm quá. Load 1 trang tận 5-6 giây, sử dụng tool của Google để đánh giá thì thấp.
Web chủ yếu dạng tin tức thôi, chia sẻ những cách selfie đẹp cho nữ, skin care làm đẹp như cách làm trắng da tại nhà cho các bạn gái. Và những bài dạng top list kiểu trend hiện nay như những kiểu tóc nam đẹp nhất 2017.
Giúp mình với nhé.

Đặt bàn trực tuyến / Đặt món trực tuyến / Quán cafe đẹp

Post by vi1nguoi » Sat Jul 29, 2017 12:34 pm

tối ưu website bạn có thể dùng các plugin như wp super cache nhưng bài viết cách chơi alice liên quân của mình đã dùng, load khá nhanh.

Truy cập http://1giay.mobi/ để tải game Blade and Soul miễn phí và xem thêm hướng dẫn blade and soul Việt Nam

Newbie

Post by baonvvotung » Mon Sep 04, 2017 4:25 pm

mình mới làm web nên ko biết sao load cũng rất chậm. có ai hướng dẫn mình với

Newbie

Post by dvkhdatxanh » Wed Sep 20, 2017 9:14 am

Bác cần kiểm tra lại các vấn đề chính như sau:
1. Hosting hoặc VPS của bác dùng đã đủ mạnh hay chưa?
2. Kiểm tra lại mã nguồn website chuẩn hay không?
3. Tối ưu website và kiểm tra cả đường truyền mạng của mình đang dùng nữa thì mới biết được lý do chính website của bạn đang bị chậm.
Một số góp ý cho bạn.

https://www.bdsdatxanh.com Phân phối độc quyền http://samsora-premier.bdsdatxanh.com/http://chungcuromanplaza.com.vn/

Newbie

Post by kksfood » Thu Sep 21, 2017 3:04 pm

dvkhdatxanh wrote:
Wed Sep 20, 2017 9:14 am
Bác cần kiểm tra lại các vấn đề chính như sau:
1. Hosting hoặc VPS của bác dùng đã đủ mạnh hay chưa?
2. Kiểm tra lại mã nguồn website chuẩn hay không?
3. Tối ưu website và kiểm tra cả đường truyền mạng của mình đang dùng nữa thì mới biết được lý do chính website của bạn đang bị chậm.
Một số góp ý cho bạn.
Thank bạn nhiều nha, làm theo cách này, web mình cũng cải thiện nhiều rồi, giống web về buffet nướng này, tốc độ cải thiện hơn rất nhiều

Post by halinh » Fri Sep 22, 2017 11:07 am

thường do web nhiều js thì chậm chứ còn mặt bằng chung giờ chất lượng hosting khá ổn cho 1 web bình thường chạy

amply toa-thiet bi dien ls -đèn rọi ray-sonhavietnam.com-phân phối đồ chơi-tụ bù

Newbie

Location - VietNam

Post by kksfood » Wed Mar 14, 2018 8:37 pm

Hiện tại mình đã khắc phục được lỗi website load chậm này rồi các bạn có thể tham khảo tốc độc load web về làm đẹp của mình tại đây. Còn sau này thì không biết lỗi có quay lại không nữa. Cảm ơn mn nhiều. Bạn nào thích làm đẹp thì đọc thêm các bài viết về skincare tại Sheis.vn

Post by fptvinhphuc » Sat Apr 27, 2019 4:55 pm

kksfood wrote:
Thu Jul 20, 2017 1:02 pm
Chào mọi người, mình đã tối ưu mã nguồn website, tối ưu hình ảnh, HTML, CSS, cũng đã nâng cấp dịch vụ host mà website vẫn load chậm quá. Load 1 trang tận 5-6 giây, sử dụng tool của Google để đánh giá thì thấp.
Web chủ yếu dạng tin tức thôi, chia sẻ những cách selfie đẹp cho nữ, skin care làm đẹp như cách làm trắng da tại nhà cho các bạn gái. Và những bài dạng top list kiểu trend hiện nay như những kiểu tóc nam đẹp nhất 2017.
Giúp mình với nhé.
Bạn nên tối ưu lại hình ảnh đi ạ hình ảnh kích thước file lớn làm web chậm đi rất nhiều. Nên chuyển file ảnh về đuôi .jpg sẽ tối ưu nhiều hơn, xem lại những chỗ nào có thể tạo được bảng thì nên tạo bảng ko nên chèn ảnh dí dụ: Bảng giá chẳng hạn .. )

Đăng ký lắp mạng fpt vĩnh phúc, 3 lý do nên chọn lắp mạng fpt hà nội, đăng ký lắp mạng viettel vĩnh phúc giá rẻ.

Newbie

Location - Ngự Tiền, Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội, Việt Nam